Chia sẻ cách thanh toán trực tuyến mobifone

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp' bắt đầu bởi Mai Hương, 26/8/16.

1. Mai Hương Thành Viên Mới

Hôm nay 26.08 mobifone có khuyến mại trả trước 50% khi nạp thẻ trực tuyến qua trang web mobifone bằng tài khoản ngân hàng. Nạp bằng thẻ cào sẽ KHÔNG có khuyến mại. Em vừa nạp xong chia sẻ vơi các bác cách nạp nhé,
    Lên web: Mobifone.vn>>>Chọn Thanh toán nạp tiền>>Nhập số thuê bao và mã xác thực, click vào đồng ý điểu khoản rồi chọn thanh toán.
    Sau khi Màn hình xuất hiện giao dịch mới bạn chọn mệnh giá thẻ nạp -(có rất nhiều loại mệnh giá lẻ ngoài thị trường hoặc các web nạp tiền khác không có để cả nhà lựa chọn)- chọn Thẻ nội địa hay quốc tế rồi chọn ngân hàng.
    Tiếp tục chọn thanh toán sẽ hiện ra giao diện trang web Napas các bác nhập Số thẻ và tên tài khoản (không dấu, viết thường hay hoa đều được.
    Hôm nay sẽ hơi chậm hơn vì chắc nhiều người đang nạp.

2. Bình Luận Bằng Facebook

3. Nấm Nấm

Nấm Nấm Thành Viên Mới

Vừa có khuyến mại 50% lại còn được chiết khất 3% nữa cơ bà con ạ.

4. mimidt9

mimidt9 Thành Viên Mới

có thể tải luôn ứng dụng về điện thoại để thanh toán trực tuyến đấy các bác, dùng cái này tiện hơn rất nhiều

5. Doreamonbig

Doreamonbig Thành Viên Mới

Bác nói chính xác, ứng dụng này xài rất tiện dụng mà còn được miễn phí data, hỏng có bị trừ cước thuê bao nữa

6. Nấm Nấm

Nấm Nấm Thành Viên Mới

các bác nói đến ứng dụng thì mà hấp dẫn vậy, tên ứng dụng là gì thía

7. Mai Hương

Mai Hương Thành Viên Mới

Ứng dụng Mobifone next miễn phí thuê bao và data, kiểm tra cước, dịch vụ và nạp tiền bình thường Bạn Nấm Nấm ạ