Data Plus 4G: Hơn cả sự kỳ vọng !

Thảo luận trong 'Điện Thoại' bắt đầu bởi babin, 16/7/16.

1. babin Thành Viên Mới

Bạn bực mình khi mạng 3G quá chậm, bạn bỏ lỡ một email quan trọng cũng chỉ vì không thể truy nhập Internet từ di động. Để khắc phục những khó chịu trên giải pháp duy nhất đó là bạn nâng cấp lên dịch vụ 4G của Mobifone. Đây là công nghệ hoàn toàn mới với ưu điểm tốc độ vượt trội, xứng đáng là trợ thủ đắc lực cho công việc của bạn.

Cụ thể MobiFone cung cấp cho bạn 4 gói cước Data Plus với mức cước phí thấp nhất từ 120.000 đồng đến 600.000 đồng; dung lượng Data sử dụng từ 3GB đến 9GB và nhiều ưu đãi hấp dẫn về thoại, SMS và các dịch vụ GTGT đi kèm. Gói cước Data Plus 4G là ưu đãi lớn của MobiFone dành cho khách hàng khi tham gia trải nghiệm dịch vụ 4G. Các bạn có thể đăng ký cho mình gói cước phù hợp nhất để thoải mái sử dụng và tận hưởng công nghệ mới.

Hãy để 4G của Mobifone là trợ thủ đắc lực cho bạn, chấm dứt nỗi lo mạng “rùa bò” đến ngay của hàng của Mobifone để được hướng dẫn đổi/đăng ký sim 4G mới hết sức dễ dàng, thuận lợi.

Với những khách hàng là hội viên Kết nối dài lâu còn có cơ hội nhận ngay voucher lên đến 2 triệu đồng, hãy nhanh tay đăng ký để trải nghiệm.

4G Mobifone sẽ không làm bạn thất vọng.!

2. Bình Luận Bằng Facebook

3. ichion

ichion Thành Viên Mới

Mobifone là nhà mạng thứ 3 đưa 4G vào thử nghiệm tại VN nhưng lại là nhà mạng đi đầu trong việc mở rộng khu vực phủ sóng thử nghiệm, lại là những khu vực đông dân cư nên nhiều người sẽ được trải nghiệm công nghệ mới hơn. 5 sao cho Mobifone luôn!

binbinpro thích bài này.
  4. binbinpro

binbinpro Thành Viên Mới

Em thấy nhà mạng có cho đk mấy gói DP xài đã lắm. Em đk gói DP120 xài cả tháng bác ạ vô cùng tiết kiệm

5. Something Alone

Something Alone Thành Viên Mới

Gói DP120 này đc cái là được thêm phút gọi và tin nhắn nữa, mà em nghe nói còn được tặng thêm dịch vụ Facebook gì nữa đó bác ạ

Giotnang.cuoicung thích bài này.
  6. Giotnang.cuoicung

Giotnang.cuoicung Thành Viên Mới

Ngoài ra em thấy nhiều gói ghê lắm như gói DP1500 các bác gọi không giới hạn cho nội mạng luôn

mixbeer thích bài này.
  7. mixbeer

mixbeer Thành Viên Mới

DP1500 ưu đãi khủng lắm nhưng tiếc là giờ không cho đk nữa rồi bác ạ, nhưng em thấy gói DP600 cũng ngon lắm

dandauchanmon thích bài này.
  8. dandauchanmon

dandauchanmon Thành Viên Mới

Giờ được đăng ký lại rồi bác ạ, cuộc gọi nội mạng dưới 10p là hoàn toàn free đó bác

Doreamonbig thích bài này.
  9. Doreamonbig

Doreamonbig Thành Viên Mới

Các bác cũng lưu ý, khi chuyển đổi gói cước mình đang sử dụng ví dụ Mobicard sang MQ thì mấy cái gói DP nó sẽ bị hủy ngay

Dở Dang thích bài này.
  10. Dở Dang

Dở Dang Thành Viên Mới

Thế thì dùng gần hết gói hãy hủy. tháng rồi em đk DP120 xài cước giảm hẳn hơn 200k so với tháng trước nữa. Tiếc cái là em không có nhu cầu gửi tin nhưng vẫn được tặng tin nhắn

Ký Sự thích bài này.
  11. Ký Sự

Ký Sự Thành Viên Mới

Cái này nhà mạng tặng mà bác,hihi. Nhưng nếu bác muốn góp ý sao ko gọi tổng đài gớp ý đi. hii. Em thì dùng gói MY truy cập data không giới hạn trên Youtube bác ạ

mixbeer thích bài này.
  12. mixbeer

mixbeer Thành Viên Mới

Em cũng như bác Ký Sự đang dùng gói này, xài trên 4G thì cực sướng, xem youtube thì không sợ hạ băng thông

bedrooms thích bài này.
  13. bedrooms

bedrooms Thành Viên Mới

Gói MY nhiều người dùng các bác nhỉ, em cũng đang dùng. Trước đây phải đk thêm gói MAX mới đủ xài giờ chuyển qua gói này em đỡ tốn tiền nhiều lắm

14. Download

Download Thành Viên Mới

Em đk M200 được 10,5Gb xài được hơn nữa tháng rùi mà chưa hết 1/2. Hi vọng nhà mạng kéo dài thời gian km ra để mọi người được nhờ

15. created

created Thành Viên Mới

Giờ các gói DP em nghe nói đăng ký thì không những đc xài 3G còn được tặng phút gọi và tin nhắn nữa, xài tiết kiệm lắm. Em chỉ biết gói DP120 thôi, có bác nào bít các gói khác ko?

Download thích bài này.
  16. Download

Download Thành Viên Mới

Còn nhiều gói lắm bác, thấp hơn thì có DP70, DP200... nói chung nhiều lắm bác alo tổng đài hỏi đi

Duque thích bài này.
  17. Duque

Duque Thành Viên Mới

DP70 thì chắc 70k, nhưng được ưu đãi gì thế các bác ?

animals thích bài này.
  18. animals

animals Thành Viên Mới

Gói HD70 chỉ 70.000đ/ 30 ngày được 2.4 GB đó các bác

Duque thích bài này.
  19. Duque

Duque Thành Viên Mới

Gói này hết dug lượng dừng kết nối nhé các bác

animals thích bài này.
  20. animals

animals Thành Viên Mới

Mua thêm dung lượng bằng cách đăng ký gói max vẫn được mà đúng ko bác ?

Duque thích bài này.
  21. Duque

Duque Thành Viên Mới

Đúng rùi bác, thoải máy đk nhé. Max35 chỉ 35k thui