Hướng dẫn viết bình luận in đậm, in nghiêng, gạch ngang trên Youtube - Cách bình luận trên Youtube

Thảo luận trong 'Thủ thuật Windows' bắt đầu bởi TechBuba, 29/4/17.

1. TechBuba Nhà Báo (Báo Đời)

Hiện tại mình thấy có khá nhiều bạn bình luận trên Youtube sử dụng chữ in đậm. in nghiêng và gạch ngang sau đây mình sẽ hướng dẫn các bạn cách bình luận trên Youtube sử dụng chữ in đậm, in nghiêng và gạch ngang trên Youtube.

Để in đậm dòng chữ bình luận trên Youtube bạn thêm dấu * ở đầu và cuối câu mà bạn muốn in đậm bạn có thể tham khảo ví dụ sau đây.
    *Câu in đậm* = Câu in đậm

Tương tự cho những câu bạn muốn in nghiêng chỉ cần thêm dấu _ ở đầu và cuối câu thì câu của bạn bình luận trên youtube sẽ tự động in nghiêng cùng xem ví dụ bình luận in nghiêng trên youtube sau đây.
    _Câu in nghiêng_ = câu in nghiêng

Còn đối với những câu gạch ngang bạn cần thêm dấu - ở đầu và cuối câu để bình luận được gạch ngang trên youtube.
    -Câu gạch ngang- = Câu gạch ngang

Lưu ý: Ngoài ra bạn cũng có thể kết hợp các cách trên lại với nhau ví dụ đây mình sẽ bình luận vừa đậm vừa nghiêng trên Youtube.
    _*Bình luận in đậm và nghiêng trên Youtube*_ = Bình luận in đậm và nghiêng trên Youtube

Chúc các bạn thành công!

2. Bình Luận Bằng Facebook