Lập nhóm đi học lập trình iOS ở Hà Nội

Thảo luận trong 'iOS' bắt đầu bởi manhquanit09, 9/7/15.

1. manhquanit09 Thành Viên Mới

Chào các bạn!
    Tình hình là mềnh đang định đi học một khóa lập trình ứng dụng iOS, nhưng đi một mình thì buồn quá, vậy mạn phép hỏi có thanh niên nào cũng có ý định đi học lập trình iOS trong tháng 7 này như mềnh thì nhào vô, anh chị em ta đăng ký học cùng cho vui, với lại đăng ký nhóm bao giờ cũng rẻ hơn. ;;):-c:-c:-c:-c

2. Bình Luận Bằng Facebook

3. TechBuba

TechBuba Nhà Báo (Báo Đời) Thành viên BQT

Bác học trung tâm hay trường nào :D quang trọng hơn là cái giá thành và chất lượng ra sao :D

4. manhquanit09

manhquanit09 Thành Viên Mới

Mình tính đi học trung tâm, chứ trường thì mình không biết, bạn biết chỗ nào học ổn ổn không, giới thiệu cho mình với, hay có biết bạn nào thì giới thiệu cho mình đi. Chầu cafe chiều người đẹp luông :-"[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

5. Cát Bụi

Cát Bụi Thành Viên Mới

bạn giống mình quá. tự học nó khó vào lắm + lười hơn khi đi học ở trung tâm. mình chuẩn bị dki khóa học bên PNH bạn đi cùng không? :p nghe nói bên đó dạy chất lượng lắm + chương trình dạy mới bằng ngôn ngữ Swift nữa.

6. minhquan

minhquan Thành Viên Mới

Tôi cũng muốn đi nhưng k biết học ở đâu, pnh có đc k mà mời vậy, tìm hiểu chỗ nào ổn đi cho đỡ tốn tiền đỗ tốn thời gian bác ạ. :(

7. lovebaby

lovebaby Thành Viên Mới

ồ PNH á bạn. được đó bạn ạ. Trung tâm này nổi tiếng thành lập khá lâu rồi đó bạn.

8. tuannb11

tuannb11 Thành Viên Mới

học ở PNH cũng được đấy nhưng khóa IOS thì tôi chưa biết thế nào vì hình như trung tâm này mới mở khóa này

9. tranhongminh

tranhongminh Thành Viên Mới

Toi cung nghe noi ben PNH hay ma uy tin, gia ca hop ly, lap team qua do hoc di, bac nao co nhu cau thi cung dang ky hoc cho vui. ngay ben Bach Khoa day

10. hungmc

hungmc Thành Viên Mới

các bác cũng định học ở pnh ah :) tôi tìm hiểu về trung tâm này thấy dạy cũng tốt, đang định hôm nào đến hẳn trung tâm xem thế nào, lập đội đi cùng k các bác :D

11. kittymacdown

kittymacdown Thành Viên Mới

iOS ở HN thì 1 vote cho techmaster nhé ^^ chất lượng thì cứ lùng review qua mạng, hữu xạ tự nhiên hương mà. Mình đã học thử iOS ở cả techmaster, VTCA, NIIT, iMic, Aptech, và cuối cùng quyết định chọn techmaster.
    Mình học ở đó 1 khóa Swift rồi, thích nhất quả đồ ăn ngon giữa giờ học và được học kết hợp online offline :v

12. seo3.nstech

seo3.nstech Thành Viên Mới

Muon tham gia qua

13. Tungduong1992

Tungduong1992 Thành Viên Mới

Mình chưa biết các trung tâm khác ntn nhưng thấy bạn bè bảo PNH chất lượng giảng dạy rất ổn.

14. 4lw4ys

4lw4ys Thành Viên Mới

ủa bên PNH có khóa này à? trước học CCNA bên này, phòng học + giảng viên khá tốt, mấy chị admin thì ... kawaii :">

15. mogcom

mogcom Thành Viên Mới

Muốn tham gia iOS, mình ở HN