mConnect - Ứng dụng miễn phí dành cho Iphone

Thảo luận trong 'Điện Thoại' bắt đầu bởi rivermoon1212, 8/7/16.

1. rivermoon1212 Thành Viên Mới

Bạn không biết khi nào có khuyến mãi?

Bạn không biết ở đâu có khuyến mãi?

Hãy để mConnect giúp bạn!

mConnect là ứng dụng hoàn toàn MIỄN PHÍ được cung cấp bởi MobiFone, mang đến cho khách hàng hàng ngàn cơ hội tận hưởng các ưu đãi hấp dẫn từ các đối tác liên kết của MobiFone với:

- Các chương trình ưu đãi được cập nhật hàng ngày

- Sự lựa chọn đa dạng: ứng dụng liên tục được cập nhật những ưu đãi mới nhất từ những đối tác liên kết tin cậy và chất lượng trong các lĩnh vực ẩm thực, giải trí, làm đẹp, mua sắm, du lịch, chăm sóc sức khỏe, khách sạn và nghỉ dưỡng…

- Ưu đãi nhiều hơn dành riêng cho khách hàng của Mobifone.

Cách tải: Lên AppStore/GooglePlay, tìm kiếm “MobiFone mConnect”, tải về.

Cách dùng: Mở ứng dụng trên máy, hệ thống sẽ nhận diện số TB nếu bạn dùng 3G/GPRS/EDGE. Nếu sử dụng bằng wifi, giao diện sẽ yêu cầu đăng nhập với user là số điện thoại của bạn và mật khẩu do hệ thống gửi tin về sau khi bạn bấm vào nút “Lấy mật khẩu”

Tiết kiệm tiền bạc

Tiết kiệm thời gian

Và trở thành nhà tiêu dùng thông thái với mConnect.

2. Bình Luận Bằng Facebook

3. bisngoo

bisngoo Thành Viên Mới

Bác nào ở SG mà thích đi thư giãn thì ra Sam spa, đang được giảm tận 50% đấy. Trưa nay tui vừa đi xong.

4. lumirac

lumirac Thành Viên Mới

Mỗi lần mã ưu đãi được xác thực thành công, các bác sẽ được cộng 03 điểm vào quỹ điểm tích lũy đấy ạ. Like, share sự kiện cũng sẽ được cộng thêm điểm vào quỹ điểm tích lũy. Dùng ứng dụng càng nhiều thì càng được nhiều ưu đãi các bác ạ

5. Song Bui

Song Bui Thành Viên Mới

Hãy tận hưởng những giá trị cộng thêm khi dùng Mobifone, thuận tiện và đơn giản.

6. mimidt9

mimidt9 Thành Viên Mới

ứng dụng hoàn toàn miễn phí bà con nhé, trên windows phone đã bắt đầu cài đặt được. đừng bỏ lỡ những mặt hàng khuyến mại nhé.

7. bisngoo

bisngoo Thành Viên Mới

Đang có cht tải app này trúng điện thoại S7 đấy cả. Vẫn tải miễn phí nhé. App có thêm rất chương trình KM/ giảm giá mới.

8. Nấm Nấm

Nấm Nấm Thành Viên Mới

hôm trước cham chỉ lấy mã mà trượt hết rồi, mong sớm có lại khuyến mại trúng điện thoại.

9. dandauchanmon

dandauchanmon Thành Viên Mới

Tưởng gì chứ em dùng trên anroid từ lâu lắm rồi, tuần nào cũng đi cafe giảm giá hết

10. bedrooms

bedrooms Thành Viên Mới

Xài ứng dụng này thì khi tính tiền thì các bác hãy lấy mã giảm giá, chứ nếu để mã hết hạn là bị trừ điểm đó

11. Ký Sự

Ký Sự Thành Viên Mới

Mới chủ nhật tuần trước đi ăn mì cay giảm những 40%

12. bedrooms

bedrooms Thành Viên Mới

Úng dụng xài miễn phí lại được hưởng ưu đãi, ngon