Mời anh em tham gia đặt câu hỏi cùng diễn đàn

Thảo luận trong 'Thông Báo' bắt đầu bởi TechBuba, 13/9/15.

1. TechBuba Nhà Báo (Báo Đời)

Mời anh em tham gia đặt câu hỏi cùng diễn đàn. Trong quá trình đặt câu hỏi anh em lưu ý một số vấn đề sau đây nhé.

Nhìn sẽ ưu tiên giải đáp những câu hỏi chưa có trên diễn đàn trước nhé. Bạn có thể tìm kiểm câu hỏi của bạn đã có chưa tại đường dẫn sau:
    https://cse.google.com.vn/cse/home?cx=partner-pub-3734123098097803:6058742336

Lưu ý: Diễn đàn hoạt động về công nghệ nên mình sẽ chỉ trả lời trong lĩnh vực công nghệ thôi mong các bạn thông cảm!

Hiện tại thì diễn đàn có tích hợp bình luận bang facebook các bạn có thể đặt câu hỏi quả bình luận của facebook. Để giải đáp được nhanh hơn bạn có thể để lại bình luận tại diễn đàn.

apollofashion thích bài này.

2. Bình Luận Bằng Facebook

3. nguyễn minh ánh

nguyễn minh ánh Thành Viên Mới

ad ơi cho mình hỏi mình tải pes 2013 về làm như hướng dẫn nhưng đến cuối thì không thấy file crack đâu. giờ phải làm thế nào giúp mình với

4. TechBuba

TechBuba Nhà Báo (Báo Đời) Thành viên BQT

Bạn download link nào đâu để mình kiểm tra nào

5. nguyễn minh ánh

http:/ /4share.vn/ f/291a1f1e1118191f/ linh này nè ad

6. nguyễn minh ánh

mình chưa đăng đủ 10 bài nên trong link mình có thêm mấy dấu cách. ad kiểm tra giúp nhé

7. Support Forum

Support Forum Thành Viên Mới

Bạn đở trong mã nhé
    Mã:
    http://iforum.vn/threads/moi-anh-em-tham-gia-dat-cau-hoi-cung-dien-dan.5130/#post-8454

8. nguyễn minh ánh

Mã:
    http://4share.vn/f/291a1f1e1118191f/ 

9. nguyễn minh ánh

link mình tải đó ad

10. TechBuba

11. nguyễn minh ánh

ad ơi. mình vào link này rồi tải và làm như hướng dẫn rồi. cuối cùng crack thì mình ko biết file crack là file nào nữa.

12. ngocthanh1980

ngocthanh1980 Thành Viên Mới

em muốn làm một máy chủ FTP, hiện đang có 1 cái hộp NAS buffalo chạy FTP ok rùi, địa chỉ tĩnh cho hộp NAS là 192.168.2.100, địa chỉ của access point wifi Tenda là 192.168.2.1; hộp mạng F608 của Viettel cung cấp Internet cáp quang 20M có IP là 192.168.1.1 - cấp cho hộp Tenda là 192.168.1.3
    - hiện em sử dụng no-ip, khi truy cập host ngocthanh.myftp.org thì hiện lên web setup của modem Viettel F608
    - Xin hỏi các anh có thể hướng dẫn em khai báo DMZ host cho trường hợp cụ thể của em được không? Cảm ơn!
    ==> Nói cách khác là khai báo DMZ host trên modem cáp quang Viettel F608 như thế nào để chạy FTP Server (với IP của server là 192.168.1.3)

Chỉnh sửa cuối: 20/10/15
  13. TechBuba

14. vuvanloc2000

vuvanloc2000 Thành Viên Mới

mấy tiền bối cho e hỏi cách từ win 7 trở về winxp sau khi cài bằng đĩa thì phải làm sao ? Vì máy e tự nhiên nó đen thui màn hình và góc phải có ghi dòng chữ
    windows7
    build 7601
    this copy of window is not genuine

các tiền bối giúp e với

15. TechBuba

Đơn giản nhất là cài lại Win :D

16. vuvanloc2000

chỉ e cách cài lại đi ak

17. TechBuba

Bạn có thể xem video sau đây:

18. vuvanloc2000

cảm ơn ad nhưng rất tiếc máy e ko làm dc như vậy và cả e cũng không có đĩa winxp

19. vuvanloc2000

ad chỉ e cách mở winrar trong win7 đi ạ

20. vuvanloc2000

các tiền bối có mã key win7 professional không ạ , có thể cho e 1 mã cứu vớt chúng sinh đi ạ

21. TechBuba

Key cài đặt thì thường được kèm theo link bạn download nhé. Còn cài xong bạn có thể Cr@ck nhé.

vuvanloc2000 thích bài này.