My Mobifone – công cụ quản lý tài khoản

Thảo luận trong 'Điện Thoại' bắt đầu bởi bisngoo, 6/9/16.

1. bisngoo Thành Viên Mới

MobiFone được cung cấp bởi nhà mạng Mobifone là Ứng dụng sử dụng thiết bị đầu cuối hệ điều hành Android 2.3 trở lên hoặc IOS 5.1 trở lên có thể tra cứu/ quản lý tài khoản.

Bạn chỉ cần đăng nhập 1 lần, ứng dụng sẽ tự động đăng nhập trong những lần tiếp theo.

Tại thư mục “Cá nhân”, bạn có thể xem chi tiết cuộc gọi: số thuê bao, ngày giờ thực hiện cuộc gọi, tổng thời gian đàm thoại, tổng số tiền phát sinh từ cuộc gọi đó.

Ngoài ra, My Mobifone còn có rất nhiều tiện ích khác vô cùng hữu dụng.

Tổng đài hỗ trợ: 9090

2. Bình Luận Bằng Facebook

3. venuchth

venuchth Thành Viên Mới

tiếc là mình dùng windows phone nên k tải được ứng dụng này

4. hoalanrung

hoalanrung Thành Viên Mới

tiện nhất là nạp tiền trực tuyến mà còn được chiết khấu thêm 3% đấy

5. HeromanVip

HeromanVip Thành Viên Mới

Sử dụng ứng dụng có thể chủ đông đăng ký, hủy gói cước bác ạ. Em thích nhất là chức năng nạp tiền í

6. binbinpro

binbinpro Thành Viên Mới

Tra cứu chi tiết cuộc gọi qua ứng dụng này rất nhanh các bác ạ, nhưng mỗi lần kiểm tra là mỗi lần các bác nhận tin nhắn đó ạ

7. Something Alone

Something Alone Thành Viên Mới

Em dùng ứng dụng này được 2 ,3 năm rồi xài thích lắm. Buồn buồn cứ vào đọc báo, tin tức khuyến mãi mà hỏng có tốn tiền

Giotnang.cuoicung thích bài này.
  8. Giotnang.cuoicung

Giotnang.cuoicung Thành Viên Mới

Trong phần chi tiết em thấy có ghi rõ thời gian gọi, độ dài cuộc gọi luôn các bác ạ. tiện lắm

lebanghi99 thích bài này.
  9. lebanghi99

lebanghi99 Thành Viên Mới

Ứng dụng này các bác cũng có thể quản lý kết nối dài lâu của mình luôn cũng được đó ạ. đổi điểm phà phà

khuongtt and minisize like this.
  10. minisize

minisize Thành Viên Mới

Sử dụng ứng dụng này được cái là không tốn tiền phí gì hết mà còn lại được miễn phí data nữa các bác ạ

khuongtt thích bài này.
  11. khuongtt

khuongtt Thành Viên Mới

Ứng dụng này em chỉ không thích ở chổ mỗi lần kiểm tra cước là mỗi lần nhà mạng gửi tin thông báo nên thấy phiền

hoacomay88 thích bài này.
  12. hoacomay88

hoacomay88 Thành Viên Mới

Em thì cũng thấy phiền nhưng em vẫn thích, ít ra nhỡ ai có vô kiểm tra cước của mình thì mình cũng biết

khuongtt thích bài này.
  13. khuongtt

khuongtt Thành Viên Mới

Bác cỏ may cũng giống ý em, Bác muốn nhận 3 tin nhắn thì bác phải kiểm tra 3 lần. Thấy phiền thì khỏi kiểm. kaka

picture thích bài này.
  14. picture

picture Thành Viên Mới

Hihi, các bác cứ bàn về việc nhận tin làm gì không biết, bác kiểm tra thì bác đã bít đó là tin nhắn nhà mạng gửi về rồi, xong việc cứ xóa là xong. Với lại tin nhắn này các bác nhận có tốn đồng nào đâu

15. animals

animals Thành Viên Mới

Ngày 04/05 tới nạp qua ứng dụng My Mobifone hoặc Mobifone next đều được km hết đó các bác. Mobifone next thì được cái quét thẻ cào nạp bằng mã qr

picture thích bài này.
  16. picture

picture Thành Viên Mới

Sáng nay em mới dùng ứng dụng Mobifone next nạp đc km 50% , Sướng cái quét mã QR không cần nhấn số nạp luxubu. akak

17. Thanhtruc

Thanhtruc Thành Viên Mới

Mình thấy cái My mobifone này nhiều tiện ích lắm, thích nhất là nạp tiền bằng thẻ tín dụng cũng được í.

Duque and Ký Sự like this.
  18. Ký Sự

Ký Sự Thành Viên Mới

My mobifone em dùng lâu rồi, vô đó đăng ký dịch vụ hay gói cước dễ lắm. nhưng phải có mạng xài mới được

Duque and bedrooms like this.
  19. bedrooms

bedrooms Thành Viên Mới

Thì dĩ nhiên có mạng thì xài mới được bác ạ, mà dịch vụ này cũng chạy trên tất cả các HĐH đâu

Duque thích bài này.
  20. Duque

Duque Thành Viên Mới

Nói tới ứng dụng My Mobifone thì em nghỉ ngay đến đây là công cụ quảng lý tài khoản

Pisen thích bài này.
  21. Pisen

Pisen Thành Viên Mới

Thì đúng rùi bác, ứng dụng này đăng ký hủy dịch vụ cũng được nữa, khỏi mất 200 khi gửi SMS tới 999, hehe