My Mobifone – công cụ quản lý tài khoản

Thảo luận trong 'Điện Thoại' bắt đầu bởi bisngoo, 6/9/16.

1. trucan

trucan Thành Viên Mới

My Mobifone đúng là nhiều tiện ích thật, tải My Mobifone về điện thoại là miễn phí đấy bà con nhé.

created thích bài này.
  2. created

created Thành Viên Mới

Đúng rồi bác, xài được miễn phí data nữa. ứng dụng này cũng gọn nhẹ và dể xài nữa

3. Pisen

Pisen Thành Viên Mới

Ngoài ra em cũng thấy chức năng quét mã thẻ QR nạp luôn đó các bác, rất tiện

Duque thích bài này.
  4. Duque

Duque Thành Viên Mới

Nạp qua ứng dụng này được cái còn được quay số trúng thưởng nữa, hổm em qua đều được tặng gói YT1

5. animals

animals Thành Viên Mới

mà này các bác, có bác nào nạp tiền hôm nay chưa ? hôm nay có KM 50% khi nạp trực tuyến nữa đó các bác

Ký Sự thích bài này.
  6. Ký Sự

Ký Sự Thành Viên Mới

Em mới nạp được KM 50% đây các bác ạ, KM duy nhất 1 ngày 3.7 này thôi

rivermoon1212 thích bài này.
  7. rivermoon1212

rivermoon1212 Thành Viên Mới

Hôm nay nạp qua mobifone next cũng đc KM 50% bạn nhé. Sau đó còn đc quay trúng thưởng, kiểu gì cũng có giải.

8. omaisau

omaisau Thành Viên Mới

Em vừa nạp tiền quay trúng gói 5 phút thoại nội mạng miễn phí đây các bác. Tuy không nhiều nhưng cũng thấy vui vui :D

animals thích bài này.
  9. animals

animals Thành Viên Mới

Chúc mừng bác nhé, mà ứng dụng này hình như quay số đều trúng 100% hết các bác ạ

10. hoahong2

hoahong2 Thành Viên Mới

Ứng dụng này có tính năng thanh toán điện tử (cổng SmartLink): thanh toán cước TB Trả Sau , nạp thẻ TB Trả Trước

animals thích bài này.
  11. animals

animals Thành Viên Mới

Vậy cũng nhận hóa đơn gtgt luôn đúng không bác ? khi thanh toán rồi mình có cần mần gì ko ?

Duque thích bài này.
  12. Duque

Duque Thành Viên Mới

Có nhận chứ sao không bác, khi thanh toán em nhận tin nhắn hướng dẫn nhận hóa đơn GTGT, chỉ làm theo hướng dẫn là được

created thích bài này.
  13. created

created Thành Viên Mới

Nhưng em nghe nói cần soạn tin xác nhận trướ 24h mơi được đúng không bác ?

Duque thích bài này.
  14. Duque

Duque Thành Viên Mới

Đúng rồi bác, nhưng phải thanh toán bằng tiền từ ngân hàng mới được hóa đơn nhé, chứ mua thẻ từ ngân hàng sau đó nạp thì ko đc KM

animals thích bài này.
  15. animals

animals Thành Viên Mới

Khi đăng ký thì có câu hỏi bảo mật , các bác nên lưu ý lại dùng để khôi phục khi cần đó

Duque thích bài này.
  16. Duque

Duque Thành Viên Mới

Nếu mà nhỡ quên câu hỏi bảo mật mà sim chưa đk thì chỉ có nước ra cửa hàng của mobi thôi

17. Ký Sự

Ký Sự Thành Viên Mới

Nếu có thông tin rồi nhỡ quên thì cứ alo 9090 nhờ khôi phục thôi

18. bedrooms

bedrooms Thành Viên Mới

hầu như tháng nào có km thì em đều thấy có liên quan đến Mobifone next với mobifone

animals thích bài này.
  19. animals

animals Thành Viên Mới

Bác nói em mới để ý, gọi tổng đài được biết mai cũng có KM 50% và cũng ko ngoài tầm hoạt động của 2 anh này :D

20. Ký Sự

Ký Sự Thành Viên Mới

Ứng dụng này nếu dùng 3G thì ko cần phải đăng nhập vì nó tự động đăng nhập luôn

Duque thích bài này.