Thông Báo Tuyển Moderator

Thảo luận trong 'Thông Báo' bắt đầu bởi Administrator, 28/1/14.

1. Administrator Thành Viên Mới

THÔNG BÁO TUYỂN MODERATOR CHO DIỄN ĐÀN
    Cũng giống như các diễn đàn khác chúng tôi cần sự giúp đỡ từ các bạn rất nhiều trên con đường phát triên. Để diễn đàn phát triển một cách chuyên nghiệp và có hiệu quả. Chính vì lý do đó nên hôm nay mình thay mặt BQT tuyển các vị trí Moderator cho diễn đàn.
    Để có thể trở thành Mod của diễn đàn, ko đỏi hỏi bạn phải có chuyên môn thật cao, vì thực ra bản thân là Admin nhưng mình cũng thấy rằng chuyên môn của mình cũng ko thực sự giỏi, nhưng mình lại có được lòng nhiệt huyết và đam mê dành cho nó, thế nên yêu cầu dành cho các Mod đó cũng chính là đam mê và lòng nhiệt huyết như thế, còn chuyên môn có thể trau dồi trong quá trình làm Mod, điều này rất có ích. Thế nên, yêu cầu mình muốn đặt ra cho các Mod đó chính là:

• Có thời gian online tối thiểu 3h. (không biết đó có nhiều qua không ta :cool:)
    • Có hiểu biết về Box mà bạn muốn quả lý.
    • Có thể post bài vào box được quản lý. ( Lợi thế cho bạn nào có thời gian rảnh :rolleyes:)
    Mẫu đăng ký trở thành Moderator của diễn đàn:
    • Họ và tên:
    • Năm sinh:
    • Quê quán:
    • Nghề nghiệp:
    • Thời gian online:
    • Nick Facebook:
    • Nick Skyper
    • Box muốn quản lý:
    • Câu hỏi nho nhỏ là sẽ là gì khi thành Moderator
    Quyền lợi của Moderator: Hic chưa nghĩ ra được cái quyền lợi nào cho Moderator cả :(

Vì diễn đàn mới thành lập nên mình tuyển tất cả các Box trên diễn đàn khi nào full mình sẽ nói sau :(;);):)

Hi vọng với niềm đam mê của mình, các bạn có đủ tự tin để tham gia trở thành ban quản trị của diễn đàn.
    Tết Đến Rồi Chúc Mừng Năm Mới 2014

Em Của Ngày Hôm Qua thích bài này.

2. Bình Luận Bằng Facebook

3. vũ lý

vũ lý Thành Viên Mới

• Họ và tên:nguyễn văn mạnh
    • Năm sinh:1989
    • Quê quán:hà nội
    • Nghề nghiệp:sửa chữa máy tính ? làm game thiết kể web
    • Thời gian online:24/24
    • Nick Facebook:không có
    • Nick Skyper vũ lý
    • Box muốn quản lý:phần mềm nếu có box phim
    • Câu hỏi nho nhỏ là sẽ là gì khi thành Moderator đưa diễn đàn đi lên hiện giờ đang làm admin và mod các forum khác

iforumOfficial and Administrator like this.